Visa ta Amurka daga Faransa

Visa ta Amurka ga Jama'ar Faransa

Nemi Visa na Amurka daga Faransa

US Visa Online don Faransanci

Cancantar VISA ta Amurka

  • 'Yan ƙasar Faransa za su iya nemi Amurka Visa Online
  • Faransa ta kasance memba na ƙaddamar da shirin Visa Online na Amurka
  • Citizensan ƙasar Faransa suna jin daɗin shigowa da sauri ta amfani da shirin Visa Online na Amurka

Sauran Bukatun Visa na Amurka

  • Citizensan ƙasar Faransa na iya neman Amurka Visa Online
  • Amurka Visa Online yana aiki don isowa ta ƙasa, iska ko ta ruwa
  • Amurka Visa Online don gajerun yawon bude ido ne, kasuwanci, ziyarar wucewa

Visa ta Amurka daga Faransa

Ana buƙatar ƴan ƙasar Faransa su nemi takardar iznin Amurka don shiga Amurka don ziyartan kwanaki 90 don yawon buɗe ido, kasuwanci, ko dalilai na wucewa. Visa ta Amurka daga Faransa ba zaɓi ba ne, amma a wajibcin buƙata ga duk Frenchan ƙasar Faransa tafiya zuwa ƙasar don ɗan gajeren zama. Kafin tafiya zuwa Amurka, matafiyi yana buƙatar tabbatar da ingancin fasfo ɗin ya wuce watanni uku aƙalla lokacin da ake sa ran tashi.

Ana aiwatar da Visa ta Amurka ta ESTA don inganta tsaron kan iyaka. An amince da shirin ESTA na Visa na Amurka jim kadan bayan harin 11 ga Satumba 2001 kuma ya ci gaba da gudana a cikin Janairu 2009. An gabatar da shirin ESTA na Amurka don tantance matafiya da ke zuwa daga ketare a matsayin martani ga karuwar ayyukan ta'addanci a duniya.

Ta yaya zan iya neman Visa ta Amurka daga Faransa?

Visa ta Amurka ga 'yan ƙasar Faransa ta ƙunshi online aikace-aikace siffan wanda za'a iya kammala shi a cikin mintuna biyar (5). Ya zama dole ga masu nema su shigar da bayanai akan shafin fasfo ɗin su, bayanan sirri, bayanan tuntuɓar su, kamar imel da adireshi, da bayanan aikin. Dole ne mai neman ya kasance cikin koshin lafiya kuma kada ya kasance yana da tarihin aikata laifi.

Ana iya amfani da Visa na Amurka don ɗan ƙasar Faransa akan layi akan wannan gidan yanar gizon kuma ana iya karɓar Visa akan layi ta imel. An sauƙaƙe tsarin sosai ga ƴan ƙasar Faransa. Abinda kawai ake buƙata shine samun Id ɗin Imel, Katin Kiredit / Zare kudi a cikin 1 daga cikin 133 ago ko Paypal.

Bayan kun biya kuɗin, aikin aikace-aikacen Visa na Amurka ya fara. Ana isar da Visa Online ta hanyar imel. Za a aiko da Visa na Amurka ga citizensan ƙasar Faransa ta imel, bayan sun cika fom ɗin aikace-aikacen kan layi tare da mahimman bayanan kuma da zarar an tabbatar da biyan katin kiredit na kan layi. A cikin yanayi da ba kasafai ba, idan ana buƙatar ƙarin takaddun, za a tuntuɓi mai nema kafin amincewa da Visa ta Amurka.

KARA KARANTAWA:
Kammala aikace -aikacenku da ƙarfin gwiwa ta bin Tsarin Aikace-aikacen Visa Online na Amurka jagora.

Bukatun Visa na Amurka don ɗan ƙasar Faransa

Don shiga Amurka, ƴan ƙasar Faransa za su buƙaci ingantacciyar takardar tafiya ko fasfo domin neman ESTA US Visa. 'Yan ƙasar Faransa waɗanda ke da fasfo na ƙarin ɗan ƙasa suna buƙatar tabbatar da cewa sun yi amfani da fasfo ɗaya da za su yi tafiya da su, kamar yadda ESTA ta Amurka Visa za a haɗa kai tsaye da ta hanyar lantarki tare da fasfo ɗin da aka ambata a lokacin aikace-aikacen. Babu buƙatar buga ko gabatar da kowane takarda a filin jirgin sama, saboda ana adana ESTA ta hanyar lantarki akan fasfo a cikin tsarin shige da fice na Amurka.

Masu neman za su kuma buƙatar ingantaccen bashi ko katin zare kudi ko asusun PayPal don biyan kuɗin ESTA US Visa. Ana kuma buƙatar ƴan ƙasar Faransa su samar da wani adireshin imel mai inganci, don karɓar Visa ta Amurka ta ESTA a cikin akwatin saƙo na su. Zai zama alhakinku don bincika sau biyu a hankali duk bayanan da aka shigar don haka babu matsala tare da Tsarin Lantarki na Amurka don Izinin Balaguro (ESTA), in ba haka ba kuna iya neman wani Visa ta Amurka ta ESTA.

Karanta game da cikakkun Bukatun Visa Online na Amurka

Har yaushe dan Faransa zai iya zama akan Visa Online na Amurka?

Dole ne ranar tashi ɗan ƙasar Faransa ya kasance cikin kwanaki 90 da isowa. Ana buƙatar masu riƙe fasfo na Faransa don samun Hukumar Kula da Balaguro ta Lantarki ta Amurka (US ESTA) ko da na ɗan gajeren lokaci na kwana 1 har zuwa kwanaki 90. Idan 'yan ƙasar Faransa suna da niyyar zama na dogon lokaci, to ya kamata su nemi Visa mai dacewa dangane da yanayinsu. Visa Online na Amurka yana aiki na shekaru 2 a jere. Citizensan ƙasar Faransa za su iya shiga sau da yawa a cikin shekaru biyu (2) ingancin Visa Online na Amurka.

Tambayoyin da ake yawan yi game da Visa Online na Amurka


Abubuwan da za'ayi da wuraren sha'awa ga Frenchan ƙasar Faransa

  • Jihar Capitol Complex a Harrisburg a Pennsylvania
  • Amurka Capitol da Capitol Hill, Washington DC
  • Cibiyar Baƙi ta Fadar White House, Washington DC
  • Monongahela National Forest da Seneca Rocks, Elkins, West Virginia
  • Halarci Kentucky Derby, Kentucky
  • Franklin Park Conservatory da Botanical Gardens, Ohio
  • Fountain Square, Cincinnati, Ohio
  • Kalli 'yan Chicago Cubs suna wasa a filin Wrigley, Chicago
  • Wasan kide-kide da wasa don nunin sihiri, wasan barkwanci a wurin wasan kwaikwayo na Chicago, Chicago
  • Tsaya a bakin kogin Grand Canyon, Arizona
  • Tucson birni ne mai kyau da aka saita a cikin Sonoran Desert, Arizona

Ofishin Jakadancin Faransa a Amurka

Adireshin

4101 Hanyar tafki NW NW Washington DC 20007 Amurka

Wayar

+ 1-202-944-6000

fax

-


Da fatan za a nemi Visa ta Amurka awanni 72 kafin jirgin ku.