Visa na Amurka don Jama'ar Burtaniya

Visa ta Amurka daga Burtaniya

Babban mahimman bayanai na Visa na Amurka ga citizensan Burtaniya

 • A matsayinku na ɗan ƙasar Biritaniya, kuna iya nema Visa ta Amurka online
 • Ƙasar Ingila ita ce memba na ƙaddamar da shirin Visa na Amurka akan layi
 • Jama'ar Burtaniya na iya yin amfani da shigarwa cikin sauri ta amfani da fasalin Visa na Amurka akan layi

Bukatun Visa na Amurka

 • Jama'ar Burtaniya iya buƙatar Visa ta Amurka online
 • The Visa ta Amurka ya kasance yana aiki idan isowa ta iska, ƙasa ko ruwa
 • Visa ta Amurka Yawanci akan layi akan layi don gajerun hutu, yawon shakatawa na kasuwanci ko ziyarar wucewa

Visa na Amurka don Jama'ar Amurka

Dole ne 'yan ƙasar Biritaniya su nemi takardar izinin shiga Visa ta Amurka don shiga ƙasar na tsawon kwanaki 90 don wucewa, kasuwanci, ko yawon shakatawa. Ga duk ɗan ƙasar Biritaniya da ke ziyartar Amurka na ɗan gajeren lokaci, visa ta Amurka ta zama tilas. A matsayinka na matafiyi dole ne ka tabbatar da cewa fasfo ɗin da kake ɗauka yana aiki aƙalla kwanaki 90 bayan ranar tashi kafin ka tafi Amurka.

Aiwatar da kan layi na ESTA Visa na Amurka an yi niyya don ƙara tsaro kan iyaka. Ba da daɗewa ba bayan harin 11 ga Satumba, 2001, an amince da shirin ESTA na Amurka Visa a cikin Janairu 2009. Dangane da karuwar ta'addanci a duniya, an kafa shirin ESTA na Amurka don bincikar mutanen da ke tafiya daga ketare.

Yadda ake neman Visa na Amurka daga Burtaniya?

Fom ɗin aikace-aikacen kan layi don Visa na Amurka yana da sauƙin samuwa ga waɗanda Jama'ar Burtaniya, kuma ana iya kammala shi a cikin 'yan mintuna kaɗan. Dole ne mai nema ya shigar da bayanai daga shafin fasfo, da sauran cikakkun bayanai kamar bayanan sirri, bayanin lamba (ciki har da imel da adireshi), da bayanan aiki. A matsayin mai nema, dole ne mutum ya kasance cikin koshin lafiya kuma ba shi da tarihin kowane irin hukunci.

'Yan ƙasar Biritaniya za su iya neman a Visa ta Amurka online kuma samun su Visa ta Amurka ta imel. Hanyar yana da sauƙi kamar ABC. Dukkan kwatance, jagorori da bayanan da suka dace ana bayar da su akan layi. Mutum na iya bincika cikakkun bayanai, gami da jerin takardu, ƙa'idodin cancanta da ƙari akan tashar yanar gizo. Kawai kuna buƙatar samun ingantaccen adireshin imel, katin kiredit ko zare kudi.

Gudanar da aikace-aikacen don ku Visa na Amurka ga 'yan Burtaniya aikace-aikacen yana farawa bayan an biya kuɗin kuɗi. Ana amfani da imel don samarwa Visa ta Amurka Kan layi. Da zarar an ba da bayanin da ake buƙata akan fom ɗin neman aiki ta kan layi kuma bayan an amince da biyan katin kiredit na kan layi, ƴan Biritaniya za su karɓi bizar Amurka ta imel. Yana da mahimmanci a lura cewa a lokuta da yawa, takardun ba su da mahimmanci ko kuma ba su wuce ka'idodin hukuma ba. A irin waɗannan lokuta, ana tuntuɓar mai nema. Yawancin lokaci ana yin hakan kafin a amince da bizar Amurka. A mafi yawan irin waɗannan lokuta, ana buƙatar ƙarin takarda kuma abubuwa suna tafiya lafiya bayan masu nema sun samar da waɗannan.

KARA KARANTAWA:

Idan kuna son ƙarin taimako a cikin aikace-aikacen Visa na Amurka, kuna iya duba mu Tsarin Aikace-aikacen Visa Online na Amurka sashen don bayani mai alaƙa.

Bukatun Visa na Amurka don citizensan ƙasar Burtaniya

Idan kuna da fasfo na Burtaniya, ƙila ba za ku buƙaci Visa ta Amurka musamman ba. Kuna buƙatar kawai ESTA, wanda shine Visa kan layi na ɗan gajeren lokaci. Wannan nau'in Visa yana ba da izinin ƙasashen da suka cancanci shiga Amurka don kasuwanci ko yawon shakatawa. Idan kun cancanci ESTA, zaku iya shiga Amurka ta ruwa ko ta iska.

Citizensan ƙasar Biritaniya za su buƙaci ingantaccen fasfo ko takaddar balaguro don neman Visa ta Amurka ta ESTA don shiga Amurka. Jama'ar Burtaniya tare da fasfot daga ƙasashen waje ya kamata su tabbata sun yi amfani da fasfo ɗaya da za su yi amfani da su a tafiyarsu, kamar yadda ESTA ta Amurka Visa za ta kasance ta hanyar lantarki kuma tana da alaƙa kai tsaye da fasfo ɗin da aka bayyana lokacin da aka yi aikace-aikacen. Kamar yadda aka adana ESTA ta hanyar lantarki tare da fasfo a cikin tsarin shige da fice na Amurka, babu buƙatar buga ko samar da kowane takarda a filin jirgin sama.

Domin biyan kuɗin ESTA US Visa, masu nema kuma za su buƙaci halaltaccen katin kiredit, katin zare kudi, ko asusun PayPal. ’Yan ƙasar Biritaniya su ma dole ne su ba da adireshin imel ɗin aiki don samun ESTA US Visa a cikin akwatin saƙo mai shiga. Dole ne ku tabbatar da duk bayanan da kuka shigar don tabbatar da cewa babu matsaloli tare da Tsarin Lantarki na Amurka don Izinin Balaguro (ESTA). Idan akwai, kuna iya buƙatar neman wani Visa ta Amurka ta ESTA.

Karanta cikakkun Bukatun Visa Online na Amurka

Yaya tsawon lokacin da Visa Online ke aiki ga 'yan Burtaniya?

Dole ne ranar tashi ɗan ƙasar Burtaniya ya faru kwanaki 90 bayan isowa. Masu riƙe da fasfo ɗin Burtaniya dole ne su nemi Hukumar Kula da Balaguro ta Lantarki ta Amurka (US ESTA) ko da tafiyar tasu za ta ɗauki kwana ɗaya kawai ko har zuwa kwanaki 90. Ya kamata 'yan ƙasar Biritaniya su nemi Visa da ta dace dangane da yanayinsu idan sun shirya zama na dogon lokaci. Visa Online na Amurka yana da kyau na tsawon shekaru biyu kai tsaye. A cikin tsawon shekaru biyu (2) na Visa Online na Amurka, 'yan Burtaniya na iya shiga sau da yawa.

Tambayoyin da ake yawan yi game da Visa Online na Amurka

Abubuwan jan hankali ga Jama'ar Biritaniya a Amurka

 • Yankin San Francisco Bay, California
 • Yosemite National Park, Cibiyar Tarihin Duniya ta UNESCO, California;
 • Pike Place Market, Seattle;
 • T-Mobile Park da Lumen Field, Seattle;
 • Yosemite National Park
 • St. Patrick's Cathedral a birnin New York;
 • Yin tafiye-tafiye, hawan dutse, da kuma ƙetare a tafkin Tahoe, California;
 • Big Bend National Park a cikin hamadar Chihuahuan na yammacin Texas;
 • Gundumar Chinatown-International a Seattle.
 • Gidan Tarihi na Alamo a Texas;
 • Karkara Sonoma County, Napa Valley, da Calistoga, California;
 • Sandy rairayin bakin teku masu da ƙayataccen gari a cikin Santa Barbara, California

Cikakkun bayanai game da Ofishin Jakadancin Burtaniya a Washington 

3100 Massachusetts Avenue, NW

Washington DC 20008, Amurka.

Lambar wayar ita ce (202) 588-6500.


Duba ku cancanta ga US Visa Online kuma nemi Visa Online na Amurka awanni 72 kafin jirgin ku. 'Yan Birtaniya, Mutanen Spain, Citizensan ƙasar Faransa, 'Yan ƙasar Japan da kuma 'Yan ƙasar Italiya Za a iya yin amfani da layi don Lantarki na Amurka Visa. Idan kuna buƙatar kowane taimako ko buƙatar kowane bayani ya kamata ku tuntuɓi mu Taimakon Taimakon Visa na Amurka don tallafi da jagora.